Forum Trường THPT Tiên Hưng
Hãy Đăng Ký Là Thành Viên Của Diễn Đàn Trường THPT Tiên Hưng

Để Sử Dụng Diễn Đàn 1 Cách Có Mục Đích!

@Admin: Cảm ơn !Kia kìa bên dưới có cái chữ đăng kí ấy .. ấn

vào đó rùi đăng kí đại đi hê hê ..
Hãy Đăng Ký Là Thành Viên Của Diễn Đàn Trường THPT Tiên Hưng

Để Sử Dụng Diễn Đàn 1 Cách Có Mục Đích!

@Admin: Cảm ơn !Kia kìa bên dưới có cái chữ đăng kí ấy .. ấn

vào đó rùi đăng kí đại đi hê hê ..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Made by LeTuanDat

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tại Sao Anh Lại Thích Em Nhỉ ????????

Go down 
Tác giảThông điệp
a8inmyheart
Ghét
Ghét

Tại Sao Anh Lại Thích Em Nhỉ ???????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại Sao Anh Lại Thích Em Nhỉ ????????   Tại Sao Anh Lại Thích Em Nhỉ ???????? I_icon_minitime28/3/2012, 7:39 pm

Một ngày nọ, em bỗng hỏi anh: "Vì sao anh thích em?"
Các cô gái rất thích đặt các câu hỏi và em cũng không phải ngoại lệ. Một ngày nọ, em bỗng hỏi anh: "Vì sao anh thích em?". Em có biết rằng, với anh, đó là điều mà anh vẫn sợ một ngày nào đó em sẽ hỏi? Anh biết câu trả lời, nhưng để nói với em, điều đó khó khăn biết chừng nào...

Vì mùi hương ở mái tóc và đôi tay em... Anh không rõ đấy là mùi hương gì, là nước hoa hay kể cả là… nước xả vải, nhưng khi em khẽ dựa vào vai anh, hay vòng tay ôm anh từ phía sau, anh biết đấy là hương thơm tuyệt vời nhất thế giới.

Vì nụ cười của em... Khi em ở bên cạnh anh, đừng che miệng mỗi khi em cười. Hãy cười thật thoải mái, để anh biết em vui khi ở gần anh.

Vì cách em đặt nick của mình, chính là nick Yahoo hay cái tên em tự cài trong máy anh. Nó thật kì quặc, song cũng nữ tính và dễ thương một cách kì quặc.

Vì những thứ nhỏ bé mà em vẫn mang theo... Móc chìa khóa, móc điện thoại, hay chiếc khuyên tai hình ngôi sao. Em thích những điều thật vu vơ và thật lạ, anh cũng thế.

Vì em lúc nào cũng dính lấy điện thoại, không nhắn tin thì trò chuyện với mấy cô bạn thân. Đôi lúc anh cũng không hiểu tại sao con gái lại thích tám chuyện đến mức ấy. Thế nhưng khi ở bên anh, điện thoại của em lúc nào cũng im lặng.

Vì sự ngượng ngùng của em mỗi lần em cất tiếng hát. Em hát không hay, nhưng anh chỉ cần nhìn thấy em hơi ngả đầu, ngón tay xoắn lấy lọn tóc mai và nghe thấy tiếng em, thế là đủ.

Vì em bảo với anh, em ghét bản thân mình khi không thể kiểm soát đôi má thôi ửng đỏ mỗi lần em bối rối. Em cứ ghét đi, vì đã có anh thích điều ấy, đủ nhiều cho cả phần của em.

Vì anh biết ở bên cạnh em, những bí mật của anh sẽ được cất giữ an toàn. Số người biết chuyện anh đã tức giận với anh trai anh như thế nào, trên đời này chỉ có một.

Vì em không ngại khóc trước mặt anh, dù chỉ là một bộ phim, hay là khi gặp những chuyện buồn. Em luôn cố gắng và mạnh mẽ, em chỉ khóc khi nhìn thấy anh. Cảm ơn em, vì đã luôn tin tưởng anh như thế.

Mà này, em biết vì sao anh không biết nên trả lời câu hỏi của em thế nào không? Vì anh không nghĩ là anh thích em đâu.

Anh yêu em. Như thế mới đúng.
http://thaibinhchat.gowap.lt/dating.php?ses=,MOmhkwpmf5HmTRjr-1c

Tại Sao Anh Lại Thích Em Nhỉ ????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhiều thí sinh đã “nhầm” khi chọn ngành theo sở thích